
 

   

                          

TANGAZO 

Machi 4 ,2025 

 

NEW VICTORIA ‘HKT’ KUSIMAMA KWA MUDA. 

Kampuni ya Meli Tanzania (TASHICO) inawatangazia abiria 

na umma kwa ujumla  kusitishwa kwa muda kwa safari za 

meli ya New Victoria ‘HKT’ kuanzia Jumanne ya Machi 4 

,2025. 

Sababu ya kusimama ni kupisha ukaguzi wa chombo 

pamoja na kufanya  marekebisho madogo (Service) ya meli. 

Taarifa ya kurejea  itatangazwa . Kampuni inaomba radhi 

kwa usumbufu wowote utakaojitokeza. 

                               Imetolewa na 

Kitengo cha Masoko na Uhusiano kwa Umma - TASHICO 



 
 


